“Kuliko Jana” - Sauti Sol Ft. RedFourth Chorus

Kuliko Jana - Sauti Sol Ft. RedFourth Chorus
East African musical giants and multiple award winning act; Sauti Sol (Kenya) release a game-changing music video for KULIKO JANA, off their third album: Live and Die in Afrika. The meaning behind the song is; the steadfast love of the Lord never ceases, His mercies never come to an end – they are new every morning.” Featuring Redfourth Chorus (Upper Hill School), the song’s beautiful yet powerful message has stormed the charts and resonated with fans across Africa and beyond.

➧Sauti Sol


Plays : 176,018
Downloads : 215,176
Album : N/A

Like us on Facebook:

“Kuliko Jana” Lyrics

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni kiongozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki

Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Nakuomba Mungu awasamehe
Wangalijua jinsi unavyonipenda mimi wasingenisema
Na maadui wangu nawaombe maisha marefu, wazidi kuona ukinibariki
Ujue binadamu ni waajabu sana
Walimkana Yesu mara tatu kabla jogoo kuwika
Ujue binadamu ni waajabu sana
Walimsulubisha Yesu Messiah bila kusita

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni kiongozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Wewe ndio nategemea, Kufa kupona baba nakutegemea
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (oooh oooh yeah)
Wewe ndio nategemea, (amen) Kufa kupona baba nakutegemea (oh oh)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (wewe, ndio nategemea)
Wewe ndio nategemea, Kufa kupona ndio nategemea (Eh bwana)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (Eh, maisha yangu yote)
Wewe ndio nategemea, (kwa nguvu zangu zote), kufa kupona baba nakutegemea (nakutegemea)
Chochote kitanikatsia, kuingia mbinguni utaniondolea (oooooooh)

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni mkombozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Yesu nipende leo kuliko jana

Wewe ndio nategemea (wewe), kufa kupona baba nakutegemea (wewe)
Chochote kitanikatsia (uh-huh), kuingia mbinguni utaniondolea
Wewe ndio nategemea (oooh), kufa kupona baba nakutegemea (nakutegemea)
Chochote kitanikatsia kuingia mbinguni utaniondolea

Bwana ni mwokozi wangu, Tena ni mkombozi wangu
Ananipenda leo kuliko jana
Baraka zake hazikwishi, si kama binadamu habadiliki
Ananipenda leo kuliko jana
Kuliko Jana
Kuliko Jana
Nipende leo Kuliko Jana

Like Sauti Sol's “Kuliko Jana”? leave A Comment

Loading...